Các bộ phận của thang đo điện tử-Động cơ hoạt động điện áp 220V Sử dụng tiêu thụ hiện tại 36VA 288W-Motor AK 230VAC 295RPM BA UER Motor BS02-72H/DU05LA4-TOF/SP
In Stock MPN: 220V 36VA 288W-MOTOR 230VAC 295RPM BS02-72H/DU05LA4-TOF/SP Mettle Toledo
Origin: Switzerland
Description
Parts of electronic scales - motor works voltage 220V using current consumption 36VA 288W-MOTOR AK 230VAC 295RPM BA UER MOTOR BS02-72H/DU05LA4-TOF/SP